
 

 

                                                                             
KENYA ELECTRICITY TRANSMISSION COMPANY LIMITED 

“Kujenga Mtandao wa Kimataifa” 

 

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA 
 
KETRACO pamoja na wafanyikazi wake imejitolea kutoa huduma bora kwa wateja na washika dau kwa 
njia ya heshima, utaalamu/ujuzi, na kwa muda mfupi iwezekanavyo. 

 
TAMKO LA DIRA 

 “Kuwa shirika la kimataifa la kusafirisha umeme na kuunganisha mataifa ya Afrika kupitia huduma hii “. 
 

TAMKO LA DHAMIRA 
“Kujenga na kuendeleza mtandao wa usafirishaji umeme, ulio wa kuaminika, ufanisi, usalama na 

kuzingatia  mazingira kupitia ubunifu na njia bora; na ukuzaji wa biashara ya nguvu za umeme barani ili 
kuinua hali ya maisha.” 

 
 

HUDUMA JINSI YA KUTOA 
HUDUMA 

MATAKWA YA 
WATEJA/WASHIKA DAU 

MUDA WA MAJIBU MALIPO 

Huduma kwa 
wateja na 

malalamiko 

Huduma kwa wateja 
 

Kupiga Simu Milio mitatu Hakuna Malipo 

Huduma kwa wateja Barua Pepe Kwa muda usiozidi 
masaa ishirini na 
manne 

Hakuna Malipo 

Usimamizi wa 
malalamiko/pongezi 

Malalamiko/pongezi Hapo kwa Hapo au 
Siku zisizo zidi Kumi 
na nne 

Hakuna Malipo 

Ununuzi  Mchakato wa zabuni Uchunguzi, kununua zabuni, 
muhuri zabuni, mauzo ya 
bidhaa na huduma 

Siku thelathini Kiwango kisichozidi  
Shillingi za Kenya  
elfu tano 

Malipo Stakabadhi halali Siku thelathini au 
kulingana na 
mkataba uliowekwa 

Hakuna malipo 

Ununuzi wa ardhi 
na kutafuta njia ya 

kupitisha nyaya. 

Ardhi/Ununuzi Stakabadhi halali za umiliki Siku tisini Hakuna Malipo 

Fidia ya mazao Dhibitisho la umiliki/barua 
kutoka utawala wa ndani 

Siku tisini Hakuna Malipo 

Kutoa makazi mapya Umiliki na makubaliano Miezi kumi na mbili Hakuna Malipo 

Hasara ya fidia ya 
kutumia ardhi 

Umiliki na makubaliano Siku tisini Hakuna Malipo 

Fidia  ya miundo Umiliki na makubaliano Siku tisini. Hakuna malipo 
 
 

SOTE TUMEJITOLEA KUTOA HUDUMA KWA HESHIMA NA UBORA 
 

Huduma yoyote ambayo hailingani na viwango vilivyowekwa hapo juu ama afisa ambaye haudumu kwa 
heshima na ubora, apaswa kuripotiwa kwa mkurugenzi mkuu ama kwa afisa mwingine wa cheo cha juu 

katika kampuni kwa anwani ifwatayo: 
 
 

P. O. Box 34942-00100, Nairobi; Telefoni: (+254)  020  4956000; Simu ya mkononi:  (+254) 719 018000/ (+254) 732 12800 
Tovuti: www.ketraco.co.ke; Barua pepe: info@ketraco.co.ke 

 

AU 

Kwa mkurugenzi mkuu ofisi ya malalamishi ya umma kwa anwani ifwatayo: 
P.O. Box 20414 – 00200, Nairobi; Telefoni: (+254) 020 2303000; Simu ya mkononi: (+254) 710 936000 au (+254) 735 530888. 

http://www.ketraco.co.ke/
mailto:info@ketraco.co.ke

